วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 กองสวัสดิการสังคม เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้และกิจกรรมขับร้องสรภัญญะให้กับผู้สูงอายุ ของโรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2567 ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในการนี้ นางสาวปิยวรรณ จิตตะมัย ประธานสภาเทศบาล พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล ร่วมพบปะนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ พร้อมร่วมกิจกรรมร้องสรภัญญะ กิจกรรมสันทนาการ เต้นบาสโลบ และออกกำลังกาย สร้างความสุข ความสนุกสนาน และเป็นกิจกรรมผ่อนคลายให้กับผู้สูงอายุในเขตตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3461/851281f5b80fa29b10e2f1763122fcc8.jpg)
![](/uploaded/content/3461/2409bdd7892c5f71ab0929a744e1a841.jpg)
![](/uploaded/content/3461/78345c617acb4a25f2f78ecc5dcf3794.jpg)
![](/uploaded/content/3461/9415829f415d77c57dc8771fac203130.jpg)
![](/uploaded/content/3461/d5a2654855e672ae3744e394721d8e25.jpg)
![](/uploaded/content/3461/f60f60563d85ea6f14048eadd0796fa9.jpg)
![](/uploaded/content/3461/c10a0d5547ea0f4e4fd564bf11f5a0f2.jpg)
![](/uploaded/content/3461/3c34de7f9acff3c66a127983080dd00f.jpg)
![](/uploaded/content/3461/7d98f2c098dc01918348ebabeff2bb85.jpg)
![](/uploaded/content/3461/5be0a09f4ce6eb76d743ae1ed6cae6a7.jpg)