นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในโครงการพัฒนาบุคลากรของโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด กิจกรรม "อบรมเชิงปฏิบัติการ ผลิตสื่อการเรียนการสอน" ประจำปี 2561 ในวันที่ 19-20 เมษายน 2561 โดยได้รับเกียตริจากวิทยากร ตำแหน่งครูวิทยาฐานะชำนาญการ 4 ท่าน จากสังกัดโรงเรียนเทศบาลวัดบูรพาภิราม สังกัดโรงเรียนชุมชนหนองกุงวิทยา สังกัดโรงเรียนบ้านสวรรค์ราษฎร์ มาถ่ายทอดความรู้และประสบการณ์แก่บุคลากรโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/749/0df2e0c53ec7d63ac6c817609f17c6c4.jpg)
![](/uploaded/content/749/e58790feefa21d63dd70fa679bad8c34.jpg)
![](/uploaded/content/749/c0a4abcb488724cafe460a5a51a2f754.jpg)
![](/uploaded/content/749/0032c4e29cbe58e8369c601f45608580.jpg)