วันที่ 15 สิงหาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาและส่งเสริมอาชีพของประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการพนักงานเทศบาลและประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/683/a85c712aa658bdfcd1420e8768e2d688.jpg)
![](/uploaded/content/683/ca0c5f67f84ab482b52cb8e6d72874c7.jpg)
![](/uploaded/content/683/26b624125b26f4186bcf4a07dc4b69ee.jpg)
![](/uploaded/content/683/ae153d927202949cc69cd67bcb63d098.jpg)
![](/uploaded/content/683/32ef159a31d09a7e4637dadd741d9728.jpg)