วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3459/1ca3b131a1166df78ac47fb0cbfe91f0.jpg)
![](/uploaded/content/3459/af4eca97f6bb1d481555f1ca58e97098.jpg)
![](/uploaded/content/3459/116aec5895c308e4869d971e12faca4e.jpg)
![](/uploaded/content/3459/551e4cb6eab0162398f757fcb0142744.jpg)
![](/uploaded/content/3459/ffed97dca333118784e3f2429547bca4.jpg)
![](/uploaded/content/3459/c55c903c078c26cde16cfb95ff7dccf5.jpg)
![](/uploaded/content/3459/2a15b128e198e40d10d4c632b0b0e71e.jpg)
![](/uploaded/content/3459/c34f48e333b1e7dcf239bc9cb2ad9638.jpg)
![](/uploaded/content/3459/90a4d86cabb1ab95842eb85515a745d1.jpg)
![](/uploaded/content/3459/8f0bf688f91eb39ed2c7408ee961227e.jpg)