วันที่ 26 พฤษภาคม 2566 คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด พบปะนักเรียน โรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2566 เปิดเรียนวันนี้เป็นวันที่ 5 โดยได้รับเกียรติจากนายเศรษวัฒน์ อุทรส ตำแหน่งพัฒนาการ อำเภอเมืองขอนแก่น และ นางสาว รสสุวรรณ์ คำอาษา นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ มาให้ความรู้เกี่ยวกับ การพึ่งพาตนเองตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3077/b8677f5dd16b153a73779b54d06a6697.jpg)
![](/uploaded/content/3077/9f0e87fff5bc0864dd28ec26df9a198f.jpg)
![](/uploaded/content/3077/45dff92bc74748fd5ea7a6e9bc7ddf61.jpg)
![](/uploaded/content/3077/15c0aebbf348b3dd13a570ecd3fe1cd3.jpg)
![](/uploaded/content/3077/6c1e8884c283436d667370508964365f.jpg)
![](/uploaded/content/3077/cb7c56abf7ee41c260dec245b575beb3.jpg)
![](/uploaded/content/3077/8ecdaf629629e7d95f30ae33b18ed579.jpg)
![](/uploaded/content/3077/99b96831cae381563e67bfc74ce3dc39.jpg)
![](/uploaded/content/3077/78e7f394f5c14cc708b86f2070ed4124.jpg)