เทศบาลตำบลบ้านเป็ดขอแสดงความยินดี
กับ นางสาวกัญญารัตน์ เผ่าพันธุ์ และ นางสาวปัญญาภรณ์ เผ่าพันธุ์ ในโอกาสได้รับรางวัลเหรียญทองแดง นักกีฬาประเภท Performance Pair Sword Form Femaile (ดาบคู่ ) ในการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 31 ณ กรุงฮานอย ประเทศเวียดนาม
กับ นางสาวกัญญารัตน์ เผ่าพันธุ์ และ นางสาวปัญญาภรณ์ เผ่าพันธุ์ ในโอกาสได้รับรางวัลเหรียญทองแดง นักกีฬาประเภท Performance Pair Sword Form Femaile (ดาบคู่ ) ในการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 31 ณ กรุงฮานอย ประเทศเวียดนาม
![](/uploaded/content/2607/1cd65f0240ce321bf27eec16b9c285f9.jpg)
![](/uploaded/content/2607/93676055e57e0537ac8f7f4b969ed7fd.jpg)
![](/uploaded/content/2607/b0c1b5bcfcfe0a90ea82a78f6961dc09.jpg)