วันที่ 22 ธันวาคม 2564 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนธันวาคม 2564 เพื่อประชาสัมพันธ์โครงการและแจ้งข่าวสารให้กับประชาชนได้รับทราบ รวมไปถึงเป็นเวทีรับฟังความคิดเห็นและสำรวจปัญหาและความต้องการของชุมชน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการพนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชนเข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2376/04f2f5163f93acac3e32fd229eacf80b.jpg)
![](/uploaded/content/2376/1a4ae4ce0ff14f1fdd1308cdefb14b5a.jpg)
![](/uploaded/content/2376/83750dfa54e47483fbc8dafdad676fce.jpg)
![](/uploaded/content/2376/329e13f90462dc73134d0f7375ce6610.jpg)
![](/uploaded/content/2376/a243cbe3eb27a245c50ff6218ca1b34e.jpg)
![](/uploaded/content/2376/62687d69800b139a465da63f8abdd431.jpg)
![](/uploaded/content/2376/3f41c9c628f7cabd7ad783ba890b8a8b.jpg)
![](/uploaded/content/2376/525d7f61216465797bbf76f99ed11d75.jpg)
![](/uploaded/content/2376/3cc5c81aa8909ea1ff813da2b4d668a4.jpg)
![](/uploaded/content/2376/45f01fd36f9d6b3cb0a5a3634b2711f9.jpg)