วันที่ 4 มิถุนายน 2563 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรี พร้อมด้วยประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล ผู้นำชุมชนหมู่ 1,2,3,18 หัวหน้าส่วนราชการ และกลุ่มเป้าหมาย เข้าร่วมประชุม การตรวจประเมินโครงการนวัตกรรม โครงการรางวัลการบริหารจัดการที่ดีสำหรับองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ 2563 ประเภททั่วไป โดยประชุมผ่านแอพพลิเคชั่น Zoom meeting ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/1322/9318fbb2ae23ba8967752ac7f268afa9.jpg)
![](/uploaded/content/1322/01ea2ef515cbdc82e76fb215d4c23ba1.jpg)
![](/uploaded/content/1322/171f1ae03687908bab69034860cb7a56.jpg)
![](/uploaded/content/1322/129671dc28df0c3d39b57b08b9f3b08f.jpg)
![](/uploaded/content/1322/515866c1081305c9b9d47a8ce06695f6.jpg)
![](/uploaded/content/1322/9906b1d39a662ce52bf92d810481c306.jpg)
![](/uploaded/content/1322/2142c9d1509dcbe0980d3728fbfff8f6.jpg)
![](/uploaded/content/1322/b9b18c26c16ae8b90b76c8cd9423a4f5.jpg)
![](/uploaded/content/1322/54eed5bde92e94540dba18b7f5bcd6b3.jpg)