วันที่ 10 เมษายน 2561 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล ได้เป็นประธานพิธีปิดงานโครงการแข่งขันกีฬาและออกกำลังกายเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เทศบาลตำบลบ้านเป็ดฟุตซอล คัพ ครั้งที่ 4 ประจำปี 2561 รุ่นอายุไม่เกิน 13 ปี ซึ่งจัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 3-10 เมษายน 2561 ณ สนามฟุตซอลหมู่บ้านสันติสุข หมู่ที่ 11 โดยในงานได้มีคณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล และประชาชนที่อยู่ในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เข้าร่วมงานในครั้งนี้
![](/uploaded/content/755/87475ff746c528fdd63a820f9f49e9ae.jpg)
![](/uploaded/content/755/683266931c14185e3e69cc9f47072997.jpg)
![](/uploaded/content/755/69f764f093c097e73a5ea5dab2b7e2b1.jpg)
![](/uploaded/content/755/329e27abd15bb87a5f285009f7122506.jpg)