วันที่ 30 มิถุนายน 2566 คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด พบปะนักเรียน โรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2566 เปิดเรียนวันนี้เป็นวันที่ 6 โดยในวันนี้ได้รับเกียรติวิทยากรมาอบรมให้ความรู้และสร้างกิจกรรมสันทนาการให้กับผู้สูงอายุจากโรงพยาบาลขอนแก่น และมหาวิทยาลัยขอนแก่น ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3117/705cf9275a0f3c825cb6a1e68b1480b5.jpg)
![](/uploaded/content/3117/05bf1b62db2199c793021cc490517958.jpg)
![](/uploaded/content/3117/c1ccc55ce5c4784ba6c070a4b10d16e9.jpg)
![](/uploaded/content/3117/14ed3f7f7cf0cc993208be32795b55f1.jpg)
![](/uploaded/content/3117/715f3e1ec1303d9bcec27560d417d06d.jpg)
![](/uploaded/content/3117/24f07c2f1fb9b9737d90b33b84679809.jpg)
![](/uploaded/content/3117/4ae58704ec9914a638d57bbb707f17de.jpg)
![](/uploaded/content/3117/c64ff15edbd2812ec5ace22099b60ab2.jpg)
![](/uploaded/content/3117/e54ee07f3ed7fdda5993c6571a3886ce.jpg)
![](/uploaded/content/3117/a227370a9952e8c8012f93cd8f867389.jpg)