วันที่ 13 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน เพื่อรับทราบปัญหาความต้องการของประชาชน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบันและเป็นกรอบในการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นเพิ่มเติม/เปลี่ยนแปลง ซึ่งเป็นการเปิดโอกาสให้ประชาชนในแต่ละหมู่บ้านได้เข้ามามีส่วนร่วมเสนอปัญหาภายในชุมชนของบ้านแก่นพยอม หมู่ที่ 16 และบ้านเดชา หมู่ที่ 17
![](/uploaded/content/3086/a313d38ff2afe0736521d4415a131d93.jpg)
![](/uploaded/content/3086/49ca43b178b7e9f14669a01ee7d2976b.jpg)
![](/uploaded/content/3086/c40c2ee58c409c33a5255b5164ed4df0.jpg)
![](/uploaded/content/3086/b528d9540120481397ff376bdb855975.jpg)
![](/uploaded/content/3086/ca4f3ed3c6daef607f0f38daeb29f579.jpg)
![](/uploaded/content/3086/04f00017dca0557c04dfeaa1828d03d1.jpg)
![](/uploaded/content/3086/391db7946134e19383728043d83e49f0.jpg)
![](/uploaded/content/3086/aa7fa5b356df1d6e722b5555300fdcbb.jpg)
![](/uploaded/content/3086/13aa33d1eecdea67b63df567e5ea69bf.jpg)
![](/uploaded/content/3086/e15bcfe083c15082097481bde9d3ad42.jpg)