วันที่ 24 พฤษภาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนพฤษภาคม 2566 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3075/b4e051d744943cee48cb671dea9835e1.jpg)
![](/uploaded/content/3075/579bebba4a61aa9cae10bc9282f3d7f1.jpg)
![](/uploaded/content/3075/7cb3f88089bf45c3a3c7f972ac3124d5.jpg)
![](/uploaded/content/3075/bfd2e9c2cb6cd7e5ac18bc4d1744d06d.jpg)
![](/uploaded/content/3075/f30c817e3a441e647490ce2ca61349cb.jpg)
![](/uploaded/content/3075/63b75bdfbea513bdc4eeddc49699a2ff.jpg)
![](/uploaded/content/3075/fb5adf42ab130d09d080a6f80f80d624.jpg)
![](/uploaded/content/3075/8a8a7622a2acd325c9071cd3d30bde48.jpg)