วันที่ 12 เมษายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม หัวหน้าฝ่าย พนักงาน และเจ้าหน้าที่ศูนย์บริการการแพทย์ฉุกเฉิน ร่วมให้การต้อนรับ นายชัยพร สุชาติสุนทร รองเลขาธิการสถาบันการแพทย์ฉุกเฉินแห่งชาติ พร้อมคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยมงานการแพทย์ฉุกเฉินช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2566 ณ จุดบริการประชาชนเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3015/d9cb6a2607e66d58834ae243ee64ac25.jpg)
![](/uploaded/content/3015/223c556dc46e79fac0858ac6d9c0b96f.jpg)
![](/uploaded/content/3015/5bdb154bbaaf975de1d59bc7931e6035.jpg)
![](/uploaded/content/3015/23ec0f8092fd753f29db2c068ff069b2.jpg)
![](/uploaded/content/3015/a1629ef6416edb2a9805db4dddf8837f.jpg)
![](/uploaded/content/3015/13a16061b7337c7f8db77619b6f9fb12.jpg)
![](/uploaded/content/3015/a032dededb07bb0e5e752ea0961d0275.jpg)
![](/uploaded/content/3015/1b4564fdf8dba88d74d256667e6cf9f6.jpg)
![](/uploaded/content/3015/659d21f3dab07dc08a7d24b8a60daf24.jpg)
![](/uploaded/content/3015/46c8abd0b37472b071c7bd3b9a734630.jpg)