วันที่ 27 ธันวาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในพิธี กล่าวเปิดการแข่งขันกีฬาภายใน สานสัมพันธ์ รั้วฟ้า – เหลือง โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ประจำปี 2565 ณ สนามกีฬาหน้าโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด โดยมีนายชัชวาล ช่ำมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด เป็นผู้กล่าวรายงานต่อประธานในพิธี โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล คณะครู และผู้ปกครอง เข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ในการนี้ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ดพร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้ร่วมเป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรให้กับน้องๆนักเรียนที่ได้รับรางวัล จากการแข่งขันกีฬาโรงเรียนสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น “แก่นชัยภูเลย เกมส์ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจและส่งเสริมการกีฬา ให้กับน้องๆ นักเรียน
![](/uploaded/content/2877/3e49e33c2dc361e1dcca5d7dd95528e7.jpg)
![](/uploaded/content/2877/40ef5e374c9e95f46e9eb3c90b8b0a45.jpg)
![](/uploaded/content/2877/d5184ee766f81db128768094604f1584.jpg)
![](/uploaded/content/2877/f83c14c6075ac4c3fb71e8610f345d01.jpg)
![](/uploaded/content/2877/3318986ed50af1d989e364d02bfa5fe2.jpg)
![](/uploaded/content/2877/d21ccc713b2fe4e2dd5eaa24161ce0f7.jpg)
![](/uploaded/content/2877/03bcc7718848fd304d5cbb2ec3cc2404.jpg)
![](/uploaded/content/2877/8ecd60605073b101690fe9d32dad7cbf.jpg)
![](/uploaded/content/2877/bc58a39aef6a0f0a79f91c9650206db0.jpg)
![](/uploaded/content/2877/aa0715365dce5c819bc94260de3db209.jpg)