ขอเชิญบุคคล นิติบุคคล บริษัทเอกชนหรือหน่วยงานรัฐที่เคยมารับบริการหรือมาติดต่อกับเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ตอบแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก ของสำนักประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ทาง https://itas.nacc.go.th/go/eit/zvmyng หรือ QR Code ด่านล่างนี้
![](/uploaded/content/2863/67643911e8cd49c3fec8ca61be6b1c8d.jpg)
![](/uploaded/content/2863/e5fbe464090fc8896603c42822fc734f.png)