วันที่ 13 กันยายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้ นายสมศรี แสนทวีสุข และนายธวัชชัย พลเสนา รองปลัดเทศบาล ขึ้นรับมอบเกียรติบัตร หน่วยงานที่ผ่านการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ประจำปีงบประมาณ 2565 (Integrity and Transparency Assessment : ITA ) โดยเทศบาลตำบลบ้านเป็ด มีผลการประเมินในระดับ AA ณ ศาลากลาง จังหวัดขอนแก่น
![](/uploaded/content/2749/9ff13887fc379f212f722dd8b6bde24d.jpg)
![](/uploaded/content/2749/b3d40b3b7eb12ed58948de85ca9b3a40.jpg)
![](/uploaded/content/2749/f5f8753f81150da46fdbe8682fbd7d09.jpg)
![](/uploaded/content/2749/cade44df70873ad9d4144c044b1a202c.jpg)
![](/uploaded/content/2749/4ece29dce75864fc88fb6cec48f50f6f.jpg)
![](/uploaded/content/2749/95bbef4d55997c58fb4b0068cba693ab.jpg)