วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนกรกฎาคม 2565 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2662/c96db672d6007be75978cf5c5dfa61e1.jpg)
![](/uploaded/content/2662/65837646ecb07fb48a81ee2f1a6ecb4e.jpg)
![](/uploaded/content/2662/d529b1501c2f920082fb04855459fdd1.jpg)
![](/uploaded/content/2662/c98d4969dc68e083633f06f27dbd0656.jpg)
![](/uploaded/content/2662/5a7ba771b192c5a7c58f5333cb744795.jpg)
![](/uploaded/content/2662/34730c6f8372555bf087d455a2a96fa2.jpg)
![](/uploaded/content/2662/7277a539f2d822882aa1cfd86e491758.jpg)
![](/uploaded/content/2662/126c11a14f916c2ce2dafd0bdb9529a6.jpg)
![](/uploaded/content/2662/4dc63001dbbdc62bd912e26d6d877ee9.jpg)
![](/uploaded/content/2662/3cac48e69681f2b1ac4fa0f398b293d7.jpg)