วันที่ 25 พฤษภาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนพฤษภาคม 2565 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2606/ad1f8a0ddf999a6ef0e26daa55935eb9.jpg)
![](/uploaded/content/2606/63c0265c0e1637514c487924d19664db.jpg)
![](/uploaded/content/2606/316ead8f3161cc9a58c83d27751baf80.jpg)
![](/uploaded/content/2606/44085b579282e285185f989efd1924c8.jpg)
![](/uploaded/content/2606/ba07a076936a31a8c303bef53775d455.jpg)
![](/uploaded/content/2606/1f8ab8bd94fc91eb3bd18aae07f72bcf.jpg)
![](/uploaded/content/2606/4c97812d34b61800698ef9b695fc1030.jpg)
![](/uploaded/content/2606/7c5e5592e53c3c7b483aa83176937369.jpg)
![](/uploaded/content/2606/72411c3ba7948dab4a0c994487133cc2.jpg)