วันที่ 2 พฤษภาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้ นายสมศรี แสนทวีสุข รองปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เป็นผู้แทนหน่วยงานรับเกียรติบัตร หน่วยงานที่ได้รับรองคุณภาพระบบบริการอนามัยสิ่งแวดล้อม ขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น EHA 1001 : 2021 ในพิธีเปิดการสัมมนาชี้แจงการประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ณ โรงแรมเจริญธานี ขอนแก่น
![](/uploaded/content/2569/d8a5f57df1ec95bd9c82cb695f413af8.jpg)
![](/uploaded/content/2569/b45bc14ed84618d02db67d8f919f2fe5.jpg)
![](/uploaded/content/2569/1544879a6b32e7fc01e09d30b0bc5d3c.jpg)
![](/uploaded/content/2569/52394a0f7e52f453b49b8327ad94512b.jpg)