วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 4,21,17,9 และ 15
![](/uploaded/content/2430/3a6ef2183a713049ed9138b5806cbef7.jpg)
![](/uploaded/content/2430/055db87ee5f141a4f7237d2ef62aad78.jpg)
![](/uploaded/content/2430/73f36de4ed9b2f304ed7cf8662e9d063.jpg)
![](/uploaded/content/2430/08fbc11d0ac766a562a2773f74c6ce1c.jpg)
![](/uploaded/content/2430/2f5d189dc8456c7a7832d2d45b51d4b6.jpg)
![](/uploaded/content/2430/c05427404242f4e8a8a314505b5a17d0.jpg)
![](/uploaded/content/2430/62eae1587d23900edad80abe00e16531.jpg)
![](/uploaded/content/2430/92c7a22d7c8c31679c95375f24e52ddd.jpg)
![](/uploaded/content/2430/1e054c8d41a5e475cefbb47f4e647dc3.jpg)
![](/uploaded/content/2430/9e2f4f695380aae41463a076acf02380.jpg)