วันที่ 18 สิงหาคม 2564 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดได้ดำเนินสอบสัมภาษณ์และสอบปฏิบัติให้กับผู้สมัครสอบคัดเลือกเป็นพนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด หลังจากได้มีการประกาศรับสมัครสรรหาและเลือกสรรบุคคลเพื่อเป็นพนักงานจ้าง สังกัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2564 และประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ ซึ่งมีตำแหน่งพนักงานจ้างทั่วไป จำนวน 3 ตำแหน่ง ได้แก่ 1.คนงาน 2.คนงานประจำรถขยะ 3.พนักงานดับเพลิง พนักงานจ้างตามภารกิจ จำนวน 2 ตำแหน่ง ได้แก่ 1.ผู้ดูแลเด็ก 2.พนักงานขับรถยนต์ โดยมีนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล เป็นประธานกรรมการสอบคัดเลือกในครั้งนี้
![](/uploaded/content/2162/962cc7481c5b4b70b4b0f96ca7a994c9.jpg)
![](/uploaded/content/2162/d039c93d2c6ed5f710912950bdb4e34b.jpg)
![](/uploaded/content/2162/920fa36bbebbc40c862448cda6302d83.jpg)
![](/uploaded/content/2162/68a581d14cab8234d8f257de834e1b9e.jpg)
![](/uploaded/content/2162/dc39c48338d65956551b5bc3ffb85c3a.jpg)
![](/uploaded/content/2162/0469077231a5ba04c079f9561abb4c72.jpg)
![](/uploaded/content/2162/5b5d7f515fc238ce18b3abfe23cfaaad.jpg)
![](/uploaded/content/2162/c766de5276be381e2ec6ad9a23f9c21f.jpg)
![](/uploaded/content/2162/955b391d5bd7c055c22e7b7180f19bdb.jpg)
![](/uploaded/content/2162/e6158baddb22ff112cde081a5023082e.jpg)