เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบคุณ บริษัท DURBELL ที่มอบเครื่องดื่มชูกำลัง ให้เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จำนวน 70 ลัง นายสุพล เมืองสนธิ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด รองปลัดเทศบาลและหัวหน้าส่วนราชการ เป็นผู้รับมอบ ทั้งนี้เทศบาลตำบลบ้านเป็ดจะนำเครื่องดื่มไปแจกให้กับเจ้าหน้าที่งานป้องกันงานเทศกิจกองช่างกองสาธารณสุข ที่ออกปฏิบัติหน้าที่
![](/uploaded/content/2109/a6c5fee5f05e1f212fcda5bf95261c42.jpg)