วันที่ 4 พฤศจิกายน 2563 กองช่าง เทศบาลตำบลบ้านเป็ดได้รับการสนับสนุนยางมะตอยสำเร็จรูป จากองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น เพื่อทำการซ่อมแซมผิวจราจรถนนลาดยางที่เกิดการชำรุด จำนวน 200 ถุง และได้ลงพื้นที่ดำเนินการซ่อมแซมผิวจราจรทันที บริเวณทางเข้าบ้านเป็ดจากถนนมะลิวัลย์ บริเวณทางเข้าบ้านเอื้ออาทรและบ้านคำไฮ ม.6 และ ม.10
![](/uploaded/content/1626/b0460be083b1d3ce4e1d15e77721f5c8.jpg)
![](/uploaded/content/1626/852cd97eaee00aa7a1eede634c484320.jpg)
![](/uploaded/content/1626/6273c0c88784794366005097e681c2b6.jpg)
![](/uploaded/content/1626/381e7d45df84e2f99c16e2f876f99386.jpg)
![](/uploaded/content/1626/ce43711bf2ab4ebb8a90127e27847a63.jpg)
![](/uploaded/content/1626/92f9e7ed59514473af12262ba1eb1653.jpg)
![](/uploaded/content/1626/612c3f57272ff250bebc4f9f1fb01660.jpg)
![](/uploaded/content/1626/2b828933ca7e94de8c70883c65972600.jpg)
![](/uploaded/content/1626/9091ed0ef9dabd6f011445a16d770611.jpg)
![](/uploaded/content/1626/fae961821cf279c62041d478a829088c.jpg)